Forum
กรุณาล็อคอินด้วย หรือถ้ายังไม่ได้สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก ขอบคุณครับ
Forum
กรุณาล็อคอินด้วย หรือถ้ายังไม่ได้สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก ขอบคุณครับ
Forum
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Plugins for Photoshop ทำหน้าให้เนียนใสไร้สิวครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin
Admin

Plugins for Photoshop ทำหน้าให้เนียนใสไร้สิวครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Plugins for Photoshop ทำหน้าให้เนียนใสไร้สิวครับ   Plugins for Photoshop ทำหน้าให้เนียนใสไร้สิวครับ I_icon_minitimeSun Mar 22, 2009 12:11 pm

ตัวนี้เป็นปลั๊กอินสำหรับใช้ใน Photoshop เวอร์ชั่น 2 น๊ะครับลองเอาไปใช้ดู คล้ายๆกับ FaceFilter Studio ที่ปรับความขาว และความเนียนได้ครับ

ดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ
http://www.tempf.com/getfile.php?filekey=1236763197.7803_Imagenomic_Portraiture_v2.0.2006.rar&mime=application/rar
ขึ้นไปข้างบน Go down

Plugins for Photoshop ทำหน้าให้เนียนใสไร้สิวครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» 7 ตัวเสริมของ PHOTOSHOP Plugins - ตัวละ 1200$ ทืำได้หลายอย่าง ! ลองใช้ดูของ
» คลิ๊ป สอน Photoshop
» Tip Photoshop ภาษาไทย
» เทคนิค Photoshop
» OnOne Software Collection สุดยอด Plug-in Photoshop